![User Avatar](https://cdn.statically.io/img/i.pinimg.com/280x280_RS/2b/f2/0e/2bf20efc6a4bcbc667582b629d343f10.jpg)
Norapat Sanatum
" รถมันคือก็เครื่องจักร อาจจะไม่ต้องการความรัก..แต่ต้องการความเอาใจใส่ " " Big Bike เป็นอะไรที่ใช้อารมณ์และความรู้สึก มากกว่าเหตุผล " ' ไม่ว่าจะเป็นเพราะ"รถเลือกเรา"หรือ"เราเลือกรถ" "รถบางคัน มันเหมาะสำหรับบางคน" อยู่ดี ' " Test Drive ไม่ได้สลักสำคัญมากมายอะไรนัก ถ้าซื้อมาขับแล้วไม่ถูกใจก็ปล่อยไป "
norapat_few
14 followers
·
1 following